Gas bututun kulle roba ball

Takaitaccen Bayani:

Batun bututun iskar gas na'ura ce da ake amfani da ita don rufe bututun mai, yawanci ana yin ta da roba ko makamantansu. Ana iya jigilar wadannan ƙwallan roba ta hanyar tsarin bututun, sannan a ajiye su a inda ake buƙatar toshe su, sannan a faɗaɗa su ta hanyar hurawa ko cika su da ruwa don rufe bututun. Wannan hanyar toshewa yawanci ana amfani da ita wajen kula da bututu, gwaji ko yanayin toshewar gaggawa. Zai iya toshe bututun mai da sauri da inganci don tabbatar da amintaccen aiki na tsarin bututun. Masu toshe bututun iskar gas suna taka muhimmiyar rawa a aikin injiniya da kula da bututun mai kuma kayan aikin toshe bututun na kowa ne.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Yawancin bukukuwan toshe bututun iskar gas ana amfani da su don kula da bututun iskar gas da yanayin toshewar gaggawa. Aikace-aikacen su sun haɗa amma ba'a iyakance ga abubuwa masu zuwa ba:

1. Kula da bututun bututu: Lokacin yin gyaran bututun mai, maye gurbin bawul ko wasu kayan aikin bututun, ƙwallon toshewa na iya rufe bututun na ɗan lokaci don tabbatar da amincin aikin kulawa.

2. Gwajin bututun mai: Lokacin yin gwajin matsa lamba ko gano bututun mai, ana iya amfani da ƙwallon toshewa don rufe ƙarshen bututun don yin gwaji don tabbatar da daidaito da amincin tsarin bututun.

3. Toshewar gaggawa: Lokacin da bututun mai ko wani gaggawa ya faru, za a iya sanya ƙwallon da ke toshewa da sauri a wurin da zai zubar don toshe bututun, da rage haɗarin zubewar, da tabbatar da amincin ma'aikata da kayan aiki.

Gabaɗaya, ƙwallon ƙwallon bututun iskar gas wani muhimmin kayan aikin toshe bututun ne wanda zai iya taka muhimmiyar rawa wajen kiyaye bututun mai, gwaji da yanayin gaggawa don tabbatar da amincin aikin bututun iskar gas.

hanyar amfani
1. Zaɓi ƙwallan warewa na ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun bututun da diamita (kada ku maye gurbinsu)
2. Kafin amfani, duba samarwa da sauran lahani na ƙwallon keɓewa. Yi amfani da bawul ɗin rage matsin lamba don cika silinda nitrogen da iskar nitrogen ta cikin bututun wutsiya na keɓe cikin ƙwallon. Bayan cika girman diamita na bututu, ɗaure bututun wutsiya sosai kuma adana fiye da sa'o'i 2. Bayan bincika ɗigogi, shayar da iskar gas don ajiya.
3. Dangane da yanayin ginin ku, buɗe rami a cikin bututun a wani ɗan nesa (fiye da mita 6) daga wurin aikin bututun (zai fi dacewa don saukar da ƙwallon keɓewa), cire burrs a gefen ramin, duba wannan. babu wani baƙon abubuwa ko kusurwoyi masu kaifi a cikin bututun, mirgine ƙwallon keɓewa zuwa sifa mai cylindrical kuma sanya shi a cikin keɓe ƙarshen bututu (tushen gini) daga rami, barin bututun wutsiya a waje. Cika kwallon da iskar nitrogen ta cikin bututun wutsiya (matsayin hauhawar farashin kaya kada ya wuce 0.04MPa) sannu a hankali don sanya ƙwallon keɓewa ya manne da bangon bututun, sannan a ɗaure bututun wutsiya (ba tare da zubar iska ba). Bincika idan ragowar iskar iskar ta keɓe kafin a ci gaba da ginin.
Bayan an gama ginin, zubar da iskar gas a cikin ƙwallon keɓewa, cire shi daga ramin, sannan a toshe buɗewar.
Kariyar amfanin samfur
1. Ƙwallon keɓewa samfurin roba ne na bakin ciki mai bango. Ba zai iya jure matsi ba, ana amfani da shi kawai don ware ragowar iskar gas a cikin bututun.
2. Don amincin ku, dole ne a kashe tushen iskar gas a cikin bututun ta amfani da ƙwallon keɓewa, kuma ba a yarda da aikin matsa lamba ba.
3. Don aminci da amincin ginin, ba za a sake amfani da ƙwallon keɓewa ba.

cikakken bayani 1
图怪兽_fd818a231e740586c122683ffec3ddcf_18122
3333
5555 (1)

  • Na baya:
  • Na gaba: